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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hipc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA USAJILI WA KWA NJIA YA MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwataarifu Wataalam
wote wanaoomba usaijili wa PRP, ERP, FRP kuwa dirisha la usajili kwa njia ya
mtandao kupitia domain (hprs.moh.go.tz) litafungwa tarehe 14 Januari 2022
na litafungwa tarehe 28 Januari 2022

Baraza linaelendelea kusisitiza \Wataalam wanaoomba usajili wa ERP na FRP
watumie Emails na Password wanazotumiwa kwenda ku Login kwenye
mfumo na sio ku “Create Account”. Kitendo cha ku create account ni
kupelekea kwenda kuomba usajili wa awali (Provision Registration).

Aidha, Kwa Wataalam ambao walishapata usajili wa Enroliment (ERP), Full
Registration (FRP) na Temporary Registration (TRP) ambao wanalipia ada za
mwaka wasiingie kufanya kitu chochote kwenye mfumo, muda wao ukifika
watapatiwa utaratibu namna ya kuingia kwenye mfumo.

Note: Direct to “Login” ni kwa Wataalam wanaoomba usajili wa FRP na ERP
“Create Account’ ni kwa usajili wa PRP

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.




